- Home
- కఫ్ఫెరీ ప్లస్ టాబ్లెట్ | దగ్గు మరియు జలుబు లక్షణాలను తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది
724 People bought this recently
5.0 6 Ratings
కఫ్ఫెరీ ప్లస్ టాబ్లెట్ | దగ్గు మరియు జలుబు లక్షణాలను తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది
Category:
Anticold
MRP : ₹ 18 ( Inclusive of all Taxes )
Test Report
WHO GMP Certified
Long Expiry
7 Days Easy Return
Kuffery Plus Tablet యొక్క నిర్మాణం
Ambroxol (15mg) + Guaifenesin (50mg) + Phenylephrine (5mg) + Paracetamol (325mg) + Cetirizine (5mg)
Customer Also Bought
Levocetirizine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(10)
Riboflavin (4.5mg) + Niacinamide (45mg) + Thiamine Mononitrate (5mg) + Pyridoxine Hydrochloride (3mg) + Cyanocobalamin (5mcg)
10 Tablets in 1 strip
(14)
Levocetirizine (5mg) + Montelukast (10mg)
10 Tablets In 1 Strip
(34)
Caffeine (15mg) + Chlorpheniramine Maleate (2mg) + Paracetamol (325mg) + Phenylephrine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(11)
Calcium Carbonate (1250 mg equivalent to Elemental Calcium 500 mg) + Vitamin D3 (250 I.U)
15 Tablets In 1 Strip
(63)
(8)
(21)
Domperidone (30mg) + Rabeprazole (20mg)
10 Capsules In 1 Strip
(19)
(3)
Cholecalciferol 60000 I.U. per sachet
1gm In 1 Sachet
(31)
Kuffery Plus Tablet యొక్క నిర్మాణం
Kuffery Plus Tablet సాధారణ జలుబు లక్షణాలకు ఉపయోగపడే మందు. ఈ మందు ముక్కు, శ్వాసనాళం (windpipe) మరియు ఊపిరితిత్తుల్లో ఉండే మ్యూకస్ (mucus) ను పలుచగా చేసి, దాన్ని దగ్గుతో బయటకు తీయడం సులభం చేస్తుంది. Kuffery Plus Tablet వలన సీజనల్ అలర్జీ (seasonal allergy) వల్ల వచ్చే కారంగా ముక్కు కారడం, కళ్లలో నీళ్లు రావడం, తుమ్ములు, ముక్కు బిగుసుకుపోవడం, గడ్డకట్టినట్టు ఉండడం వంటి సమస్యలకు ఉపశమనం లభిస్తుంది. Kuffery Plus Tablet లో Paracetamol 325mg, Phenylephrine Hydrochloride 5mg, Cetirizine 5mg, Ambroxol Hydrochloride 15mg మరియు Guaiphenesin 50mg కలిపి ఉంటాయి. Paracetamol (Acetaminophen) జ్వరం మరియు తేలికపాటి నుండి మోస్తరు నొప్పిని తగ్గించడానికి ఉపయోగపడుతుంది. Phenylephrine Hydrochloride అనే Kuffery Plus Tablet లోని మరో ముఖ్యమైన పదార్థం, జలుబు, అలర్జీలు, hay fever వల్ల వచ్చే ముక్కు బిగుసుకుపోవడం, సైనస్ కంగిషన్ (sinus congestion) మరియు ఒత్తిడిని తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది. Cetirizine అనే యాంటీహిస్టమిన్ (antihistamine), శరీరంలో హిస్టమిన్ (histamine) ప్రభావాన్ని తగ్గించడం ద్వారా కళ్లలో నీళ్లు రావడం, ముక్కు కారడం, కళ్ల/ముక్కు దురద, తుమ్ములు, చర్మంపై మచ్చలు (hives) మరియు దురద వంటి అలర్జీ లక్షణాలను తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది.
Ambroxol Hydrochloride పాథలాజికల్ మ్యూకస్ సీక్రేషన్ డిజార్డర్స్ (pathological mucus secretion disorders) అనే పరిస్థితుల్లో మ్యూకస్ ను పలుచగా చేసి బయటకు రావడానికి సహాయపడుతుంది, దాంతో మీరు సులభంగా శ్వాస తీసుకోగలుగుతారు. Guaifenesin అనే ఎక్స్పెక్టరెంట్ (expectorant) వలన శ్వాసనాళాల్లో ఉన్న కఫం (phlegm) ను దగ్గుతో బయటకు తీయడం సులభం అవుతుంది. మీకు సరైన మోతాదు (dose) మరియు ఎంతకాలం ఈ మందు వాడాలో మీ డాక్టర్ నిర్ణయిస్తారు. మీ ఆహారంలో నిమ్మకాయ, కమలపండు వంటి విటమిన్ C ఎక్కువగా ఉండే పండ్లు చేర్చడం వలన శరీర రోగనిరోధక శక్తి (immunity) బలపడుతుంది.
Kuffery Plus Tablet యొక్క ఉపయోగాలు
సాధారణ జలుబు లక్షణాల చికిత్స
Kuffery Plus Tablet యొక్క ఉపయోగాలు
Kuffery Plus Tablet వలన సాధారణ జలుబు వల్ల వచ్చే కారంగా ముక్కు కారడం, కళ్లలో నీళ్లు రావడం, తుమ్ములు, ముక్కు బిగుసుకుపోవడం, గడ్డకట్టినట్టు ఉండడం మరియు తక్కువ స్థాయి జ్వరం వంటి లక్షణాలకు ఉపశమనం లభిస్తుంది. ఈ మందు గట్టిగా ఉన్న మ్యూకస్ ను పలుచగా చేసి, దాన్ని దగ్గుతో బయటకు తీయడం సులభం చేస్తుంది. దాంతో కంగిషన్ (congestion) తగ్గి, మీరు సులభంగా శ్వాస తీసుకోగలుగుతారు. Kuffery Plus Tablet మూసుకుపోయిన ముక్కును క్లియర్ చేయడంలో కూడా సహాయపడుతుంది. లక్షణాలు తగ్గడానికి గోరువెచ్చని నీళ్లు ఎక్కువగా తాగడం మరియు గోరువెచ్చని ఉప్పు నీటితో గార్గిల్ (gargle) చేయడం మంచిది.
Kuffery Plus Tablet అది ఎలా పని చేస్తుంది
Kuffery Plus Tablet లో ఐదు మందులు కలిపి ఉంటాయి: paracetamol, ambroxol, phenylephrine hydrochloride, guaifenesin మరియు cetirizine. Ambroxol (mucolytic) మ్యూకస్ ను పలుచగా చేసి, దాన్ని సడలిస్తుంది, దాంతో దగ్గుతో బయటకు తీయడం సులభం అవుతుంది. Guaifenesin (expectorant) మ్యూకస్ అంటుకునే గుణాన్ని తగ్గించి, శ్వాసనాళాల నుండి దాన్ని బయటకు రావడానికి సహాయపడుతుంది. Phenylephrine (decongestant) చిన్న రక్తనాళాలను కుదించి, ముక్కులో ఉన్న బిగుసుకుపోవడం మరియు కంగిషన్ ను తగ్గిస్తుంది. Paracetamol (analgesic) మెదడులో నొప్పి మరియు జ్వరానికి కారణమయ్యే కొన్ని కెమికల్ మెసెంజర్లు (chemical messengers) విడుదలను అడ్డుకోవడం ద్వారా నొప్పి, జ్వరాన్ని తగ్గిస్తుంది. Cetirizine (antiallergic) అలర్జీ వల్ల వచ్చే ముక్కు కారడం, కళ్లలో నీళ్లు రావడం, తుమ్ములు వంటి లక్షణాలను తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది.
Kuffery Plus Tablet ఎలా ఉపయోగించాలి
Kuffery Plus Tablet ను ఎంత మోతాదులో, ఎంతకాలం తీసుకోవాలో ఎప్పుడూ మీ డాక్టర్ చెప్పిన సూచనలను మాత్రమే అనుసరించండి. టాబ్లెట్ ను మొత్తం మింగాలి; నమలకండి, నూరకండి లేదా ముక్కలు చేయకండి. ఈ మందును ఆహారంతో లేదా ఆహారం లేకుండా తీసుకోవచ్చు, అయితే ప్రతిరోజూ ఒకే సమయానికి తీసుకోవడం మంచిది.
Kuffery Plus Tablet సైడ్ ఎఫెక్ట్
చాలా సార్లు ఈ మందు వల్ల వచ్చే దుష్ప్రభావాలకు ప్రత్యేక వైద్య చికిత్స అవసరం ఉండదు, ఎందుకంటే శరీరం మందుకు అలవాటు పడిన తర్వాత అవి తానే తగ్గిపోతాయి. Kuffery Plus Tablet వల్ల సాధారణంగా కనిపించే దుష్ప్రభావాలు తల తిరగడం (dizziness), అలసట (fatigue), నిద్ర రాకపోవడం (insomnia) వంటివి. ఇవి ఎక్కువసేపు కొనసాగితే లేదా మీకు ఇబ్బంది కలిగిస్తే మీ డాక్టర్ ను సంప్రదించండి.
Kuffery Plus Tablet నుండి భద్రతా సలహా
Kuffery Plus Tablet ను మద్యం (alcohol) తో కలిపి తీసుకోవడం సురక్షితం కాదు. గర్భధారణ సమయంలో ఈ మందు వాడటం సురక్షితం కాకపోవచ్చు, ఎందుకంటే పెరుగుతున్న బిడ్డకు ప్రమాదం ఉండే అవకాశం ఉంది. కాలేయం (liver), మూత్రపిండాల (kidney) వ్యాధులు ఉన్న రోగులు ఈ మందును జాగ్రత్తగా వాడాలి. ఏ మందు తీసుకునే ముందు కూడా తప్పనిసరిగా డాక్టర్ ను సంప్రదించండి.
తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు
Ans.Kuffery Plus Tablet వలన నిద్రాహారం (drowsiness) వస్తుందా, డ్రైవింగ్ చేసే సామర్థ్యంపై ప్రభావం ఉంటుందా అనేది స్పష్టంగా తెలియదు. సాధారణంగా ఈ మందు తీసుకున్న తర్వాత వాహనం నడపకూడదని సూచిస్తారు.
Q. Does Kuffery Plus Tablet cause sleepiness during driving?
A. Kuffery Plus Tablet వలన నిద్రాహారం (drowsiness) వస్తుందా, డ్రైవింగ్ చేసే సామర్థ్యంపై ప్రభావం ఉంటుందా అనేది స్పష్టంగా తెలియదు. సాధారణంగా ఈ మందు తీసుకున్న తర్వాత వాహనం నడపకూడదని సూచిస్తారు.
Ans.Kuffery Plus Tablet ను ఎప్పుడూ చల్లని, పొడి ప్రదేశంలో నిల్వ చేయాలి. తీసుకునే సమయం వరకు అసలు ప్యాక్ లేదా కంటైనర్లోనే ఉంచాలి. ఈ మందును పిల్లల చేతికి అందని చోట ఉంచాలి.
Q. What are the instructions for the storage and disposal of Kuffery Plus Tablet?
A. Kuffery Plus Tablet ను ఎప్పుడూ చల్లని, పొడి ప్రదేశంలో నిల్వ చేయాలి. తీసుకునే సమయం వరకు అసలు ప్యాక్ లేదా కంటైనర్లోనే ఉంచాలి. ఈ మందును పిల్లల చేతికి అందని చోట ఉంచాలి.
Ans.లేదు, డాక్టర్ సూచించిన మోతాదుకంటే ఎక్కువ Kuffery Plus Tablet తీసుకోవడం వల్ల ఎక్కువ ప్రయోజనం ఉండదు. ఏ మందు తీసుకునే ముందు తప్పనిసరిగా మీ డాక్టర్ను సంప్రదించండి.
Q. Will a higher than the recommended dose of Kuffery Plus Tablet be more effective?
A. లేదు, డాక్టర్ సూచించిన మోతాదుకంటే ఎక్కువ Kuffery Plus Tablet తీసుకోవడం వల్ల ఎక్కువ ప్రయోజనం ఉండదు. ఏ మందు తీసుకునే ముందు తప్పనిసరిగా మీ డాక్టర్ను సంప్రదించండి.
Ans.ఈ మందు ఎంత మోతాదులో, ఎంతకాలం తీసుకోవాలో మీ డాక్టర్ మీ ఆరోగ్య పరిస్థితిని బట్టి నిర్ణయిస్తారు. డాక్టర్ చెప్పిన విధంగా మాత్రమే Kuffery Plus Tablet తీసుకోండి.
Q. For how long should I take Kuffery Plus Tablet?
A. ఈ మందు ఎంత మోతాదులో, ఎంతకాలం తీసుకోవాలో మీ డాక్టర్ మీ ఆరోగ్య పరిస్థితిని బట్టి నిర్ణయిస్తారు. డాక్టర్ చెప్పిన విధంగా మాత్రమే Kuffery Plus Tablet తీసుకోండి.
Manufacturer / Marketer:
Disclaimer : Zeelab Pharmacy द्वारा प्रदान की गई स्वास्थ्य संबंधी जानकारी केवल जागरूकता और आपकी जानकारी के उद्देश्य से है। किसी भी स्वास्थ्य समस्या या स्थिति के लिए स्वयं दवा न लें। किसी भी दवा या उपचार को शुरू करने, बंद करने या उसमें बदलाव करने से पहले हमेशा एक योग्य चिकित्सक से परामर्श अवश्य करें।
5
Based on 6 ratings
Ali Zaheer Zaidi - Verified Buyer
Review
Good
Bhawesh Sharma - Verified Buyer
Review
Ok
Anuj Chaubey - Verified Buyer
Review
good
Metal Mart Builders - Verified Buyer
Review
Super!
Surjeet Varun Pinki Khirwar - Verified Buyer
Review
Effective medicine quality with genuine price
Sunny - Verified Buyer
Review
Wonderful
Related Products
Aceclofenac (100 mg) + Chlorzoxazone (250 mg) + Paracetamol (325 mg)
10 Tablets In 1 Strip
(3)
Aceclofenac (50 mg) + Paracetamol (125 mg)
60ml In 1 Bottle
Aceclofenac (100mg) + Serratiopeptidase (10mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(7)
Caffeine (15mg) + Chlorpheniramine Maleate (2mg) + Paracetamol (325mg) + Phenylephrine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(11)
Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(9)
Chlorzoxazone (250mg) + Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(9)
Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(1)
Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg) + Serratiopeptidase (10mg)
10 Tablets In 1 Strip
(3)
Levocetirizine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(10)
Levocetirizine (5mg) + Montelukast (10mg)
10 Tablets In 1 Strip
(34)
Levocetirizine (2.5mg) + Montelukast (4mg)
10 Tablets In 1 Strip
(1)
Ambroxol (30mg) + Levosalbutamol (1mg) + Guaiphenesin (50mg)
100ml In 1 Bottle
(5)
Bromhexine (4mg/5ml) + Guaifenesin (100mg/5ml) + Menthol (1mg/5ml) + Salbutamol (2mg/5ml)
100ml In 1 Bottle
(1)
Phenylephrine (5mg/5ml) + Chlorpheniramine Maleate (2mg/5ml) + Dextromethorphan Hydrobromide (10mg/5ml)
100 ml In 1 bottle
(8)
Ambroxol (15mg) + Guaifenesin (50mg) + Menthol (2.5mg) + Terbutaline (1.25mg)
60ml In 1 bottle
(4)
Levocetirizine (2.5mg) + Montelukast (4mg)
30 ml in 1 bottle
(5)
Notify Me
కఫ్ఫెరీ ప్లస్ టాబ్లెట్ | దగ్గు మరియు జలుబు లక్షణాలను తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది
Need Medicines Quick?
Share location to check quick delivery serviceability.
Change Location
Location Access Needed
Your location appears to be blocked or disabled.
Please enable the location from your browser or
device settings.
₹ 0
0
Items added
Quick Links
Categories
Our Policies
2026 Copyright By © Zeelab Pharmacy Private Limited. All Rights Reserved
Our Payment Partners
Added!
|
|
.jpg)
