- Home
- கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை | இருமல் மற்றும் சளி அறிகுறிகளை குறைக்க உதவும்
724 People bought this recently
5.0 6 Ratings
கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை | இருமல் மற்றும் சளி அறிகுறிகளை குறைக்க உதவும்
Category:
Anticold
MRP : ₹ 18 ( Inclusive of all Taxes )
Test Report
WHO GMP Certified
Long Expiry
7 Days Easy Return
Kuffery Plus Tablet அமைப்பு
Ambroxol (15mg) + Guaifenesin (50mg) + Phenylephrine (5mg) + Paracetamol (325mg) + Cetirizine (5mg)
Customer Also Bought
Levocetirizine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(10)
Riboflavin (4.5mg) + Niacinamide (45mg) + Thiamine Mononitrate (5mg) + Pyridoxine Hydrochloride (3mg) + Cyanocobalamin (5mcg)
10 Tablets in 1 strip
(14)
Levocetirizine (5mg) + Montelukast (10mg)
10 Tablets In 1 Strip
(34)
Caffeine (15mg) + Chlorpheniramine Maleate (2mg) + Paracetamol (325mg) + Phenylephrine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(11)
Calcium Carbonate (1250 mg equivalent to Elemental Calcium 500 mg) + Vitamin D3 (250 I.U)
15 Tablets In 1 Strip
(63)
(8)
(21)
Domperidone (30mg) + Rabeprazole (20mg)
10 Capsules In 1 Strip
(19)
(3)
Cholecalciferol 60000 I.U. per sachet
1gm In 1 Sachet
(31)
Kuffery Plus Tablet அமைப்பு
கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை (Kuffery Plus Tablet) சாதாரண சளி (Common Cold) அறிகுறிகளுக்கு பயனுள்ள மருந்தாகும். இந்த மருந்து மூக்கு, காற்றுக்குழாய் மற்றும் நுரையீரலில் இருக்கும் சளியை மெல்லியதாக மாற்றி, அதை எளிதாக இருமி வெளியேற்ற உதவுகிறது. கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை, காலநிலை மாற்றத்தால் வரும் ஒவ்வாமை (Seasonal Allergy) காரணமான நீர்க்கொட்டி மூக்கு, கண்களில் நீர் வருதல், தும்மல், மூக்கு அடைப்பு மற்றும் மூச்சு முட்டுதல் போன்றவற்றில் நிவாரணம் தருகிறது. கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை என்பது Paracetamol 325mg, Phenylephrine Hydrochloride 5mg, Cetirizine 5mg, Ambroxol Hydrochloride 15mg மற்றும் Guaiphenesin 50mg ஆகியவற்றின் சேர்க்கை மருந்தாகும். Paracetamol (Acetaminophen) காய்ச்சல் மற்றும் லேசான முதல் மிதமான வலிக்கு சிகிச்சை அளிக்க உதவுகிறது. Phenylephrine Hydrochloride என்பது கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரையின் மற்றொரு முக்கிய கூறாகும்; இது சளி, ஒவ்வாமை மற்றும் hay fever (ஹேய் பீவர்) காரணமாக ஏற்படும் மூக்கு எரிச்சல், சைனஸ் அடைப்பு (Sinus Congestion) மற்றும் அழுத்தத்தை குறைக்க உதவுகிறது. Cetirizine, ஒரு antihistamine (ஆன்டிஹிஸ்டமின்) ஆகும்; இது உடலில் உள்ள ஹிஸ்டமின் (Histamine) என்ற இரசாயனத்தின் செயல்பாட்டை தடுத்து, கண்களில் நீர் வருதல், நீர்க்கொட்டி மூக்கு, கண்/மூக்கு அரிப்பு, தும்மல், சுரம் (Hives) மற்றும் அரிப்பு போன்ற ஒவ்வாமை அறிகுறிகளை கட்டுப்படுத்த உதவுகிறது.
Ambroxol Hydrochloride பாதாலஜிக்கல் சளி சுரப்பு கோளாறுகள் (Pathological Mucus Secretion Disorders) ஆகியவற்றை சிகிச்சை செய்ய உதவுகிறது; இதனால் நீங்கள் சுலபமாக சுவாசிக்க முடியும். Guaifenesin, ஒரு expectorant (எக்ஸ்பெக்டரண்ட்) ஆகும்; இது காற்றுக்குழாய்களில் இருக்கும் சளியை எளிதாக இருமி வெளியேற்ற உதவுகிறது. இந்த மருந்தின் சரியான அளவு மற்றும் எவ்வளவு நாட்கள் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்பதை உங்கள் மருத்துவர் தீர்மானிப்பார். உங்கள் உணவில் எலுமிச்சை வகை பழங்கள் போன்ற Vitamin C (விட்டமின் C) நிறைந்த உணவுகளை அதிகமாக சேர்த்துக் கொள்வது உடலின் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை (Immunity) அதிகரிக்க உதவும்.
Kuffery Plus Tablet பயன்பாடுகள்
சாதாரண சளி (Common Cold) அறிகுறிகளுக்கான சிகிச்சை
Kuffery Plus Tablet நன்மைகள்
கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை, நீர்க்கொட்டி மூக்கு, கண்களில் நீர் வருதல், தும்மல், மூக்கு அடைப்பு, மூச்சு முட்டுதல் மற்றும் லேசான காய்ச்சல் போன்ற சாதாரண சளி அறிகுறிகளில் நிவாரணம் அளிக்கிறது. இந்த மருந்து கெட்டியாக இருக்கும் சளியை தளர்த்தி, அதை எளிதாக இருமி வெளியேற்ற உதவுகிறது; இதனால் மூக்கு மற்றும் மார்பு அடைப்பு குறைந்து, நீங்கள் சுலபமாக சுவாசிக்க முடியும். கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை மூக்கு அடைப்பை திறக்கவும் பயனுள்ளதாக உள்ளது. அறிகுறிகள் குறைய, போதுமான அளவு வெதுவெதுப்பான தண்ணீர் குடிக்கவும், வெதுவெதுப்பான உப்பு நீரால் ககாரம் (Gargle) செய்யவும்.
Kuffery Plus Tablet அது எப்படி வேலை செய்கிறது
கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை என்பது ஐந்து மருந்துகளின் சேர்க்கையாகும்; அவை paracetamol, ambroxol, phenylephrine hydrochloride, guaifenesin மற்றும் cetirizine. Ambroxol (ஒரு mucolytic (ம்யூகோலைடிக்)) சளியை மெல்லியதாக மாற்றி தளர்த்துகிறது; இதனால் அதை எளிதாக இருமி வெளியேற்ற முடியும். Guaifenesin (ஒரு expectorant (எக்ஸ்பெக்டரண்ட்)) சளியின் ஒட்டுணர்வை (Stickiness) குறைத்து, காற்றுக்குழாய்களில் இருந்து அதை வெளியேற்ற உதவுகிறது. Phenylephrine (ஒரு decongestant (டிகாங்கெஸ்டன்ட்)) சிறிய இரத்தக் குழாய்களை சுருக்கி, மூக்கில் உள்ள அடைப்பு மற்றும் மூச்சு முட்டுதலை குறைக்கிறது. Paracetamol (ஒரு analgesic (அனல்ஜெசிக்)) மூளையில் வலி மற்றும் காய்ச்சலுக்கு காரணமான சில இரசாயன தூதுவர்களின் (Chemical Messengers) வெளியீட்டை தடுத்து, வலி மற்றும் காய்ச்சலை கட்டுப்படுத்த உதவுகிறது. Cetirizine (ஒரு antiallergic (ஆன்டி அலர்ஜிக்)) ஒவ்வாமை காரணமாக வரும் நீர்க்கொட்டி மூக்கு, கண்களில் நீர் வருதல் மற்றும் தும்மல் போன்ற அறிகுறிகளை குறைத்து செயல்படுகிறது.
Kuffery Plus Tablet எப்படி பயன்படுத்துவது
கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரையை எவ்வளவு அளவில், எவ்வளவு காலம் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்பதை எப்போதும் உங்கள் மருத்துவரின் ஆலோசனைப்படி பின்பற்றவும். மாத்திரையை முழுவதுமாக விழுங்கவும்; மென்று, நசுக்கி அல்லது உடைத்து எடுத்துக்கொள்ள வேண்டாம். இந்த மருந்தை உணவுடன் அல்லது உணவு இல்லாமல் எடுத்துக்கொள்ளலாம்; ஆனால் தினமும் ஒரே நேரத்தில் எடுத்துக்கொள்வது நல்லது.
Kuffery Plus Tablet பக்க விளைவு
பெரும்பாலான பக்க விளைவுகளுக்கு மருத்துவ சிகிச்சை அவசியமில்லை; ஏனெனில் உடல் மருந்துக்கு பழகிய பிறகு அவை தானாகவே குறைந்து விடும். கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரையின் சில பொதுவான பக்க விளைவுகள் தலைச்சுற்றல், சோர்வு, தூக்கமின்மை (Insomnia) போன்றவை. இவை நீண்ட நேரம் தொடர்ந்தால் அல்லது உங்களுக்கு அதிகமாக தொந்தரவு செய்தால், உங்கள் மருத்துவரை அணுகவும்.
Kuffery Plus Tablet பாதுகாப்பு ஆலோசனை
கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரையை மதுபானத்துடன் சேர்த்து எடுத்துக்கொள்வது பாதுகாப்பானது அல்ல. கர்ப்ப காலத்தில் இந்த மருந்தை எடுத்துக்கொள்வது பாதுகாப்பாக இருக்காமல், வளரும் குழந்தைக்கு ஆபத்து இருக்கலாம். கல்லீரல் மற்றும் சிறுநீரக நோய்கள் உள்ள நோயாளிகள் இந்த மருந்தை மிகுந்த கவனத்துடன் பயன்படுத்த வேண்டும். எந்த மருந்தையும் எடுத்துக்கொள்ளும் முன் எப்போதும் மருத்துவரை ஆலோசிக்கவும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
Ans.Kuffery Plus Tablet எடுத்தால் தூக்கமாக (drowsiness) வருமா, அது உங்கள் வாகனம் ஓட்டும் திறனை பாதிக்குமா என்பது தெளிவாக தெரியவில்லை. பொதுவாக இந்த மருந்தை எடுத்த பிறகு வாகனம் ஓட்ட வேண்டாம் என்று ஆலோசனை கூறப்படுகிறது.
Q. Kuffery Plus Tablet எடுத்தால் வாகனம் ஓட்டும்போது தூக்கமாக வருமா?
A. Kuffery Plus Tablet எடுத்தால் தூக்கமாக (drowsiness) வருமா, அது உங்கள் வாகனம் ஓட்டும் திறனை பாதிக்குமா என்பது தெளிவாக தெரியவில்லை. பொதுவாக இந்த மருந்தை எடுத்த பிறகு வாகனம் ஓட்ட வேண்டாம் என்று ஆலோசனை கூறப்படுகிறது.
Ans.Kuffery Plus Tablets-ஐ எப்போதும் குளிர்ந்த, உலர்ந்த இடத்தில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் மருந்து சாப்பிடும் நேரம் வரும் வரை, அது இருக்கும் அசல் பாக்கெட் அல்லது டப்பாவில் வைத்திருங்கள். இந்த மருந்தை குழந்தைகள் எட்டாத இடத்தில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.
Q. Kuffery Plus Tablet-ஐ எப்படிப் பாதுகாக்க வேண்டும், எப்படித் தள்ளிவிட வேண்டும்?
A. Kuffery Plus Tablets-ஐ எப்போதும் குளிர்ந்த, உலர்ந்த இடத்தில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் மருந்து சாப்பிடும் நேரம் வரும் வரை, அது இருக்கும் அசல் பாக்கெட் அல்லது டப்பாவில் வைத்திருங்கள். இந்த மருந்தை குழந்தைகள் எட்டாத இடத்தில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.
Ans.இல்லை, Kuffery Plus Tablet-ஐ மருத்துவர் சொன்ன அளவுக்கு மேல் எடுத்தாலும் கூடுதல் பலன் கிடைக்காது. எந்த மருந்தையும் எடுத்துக் கொள்ளும் முன் உங்கள் மருத்துவரிடம் ஆலோசனை செய்யுங்கள்.
Q. Kuffery Plus Tablet-ஐ பரிந்துரைக்கப்பட்ட அளவுக்கு மேல் எடுத்தால் நல்ல பலன் கிடைக்குமா?
A. இல்லை, Kuffery Plus Tablet-ஐ மருத்துவர் சொன்ன அளவுக்கு மேல் எடுத்தாலும் கூடுதல் பலன் கிடைக்காது. எந்த மருந்தையும் எடுத்துக் கொள்ளும் முன் உங்கள் மருத்துவரிடம் ஆலோசனை செய்யுங்கள்.
Ans.இந்த மருந்தை எவ்வளவு அளவு, எவ்வளவு நாட்கள் எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும் என்பதை உங்கள் மருத்துவர் துல்லியமாக தீர்மானிப்பார். மருத்துவர் சொல்வது போலவே கால அளவையும், அளவையும் பின்பற்றுங்கள்.
Q. Kuffery Plus Tablet-ஐ எவ்வளவு காலம் வரை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும்?
A. இந்த மருந்தை எவ்வளவு அளவு, எவ்வளவு நாட்கள் எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும் என்பதை உங்கள் மருத்துவர் துல்லியமாக தீர்மானிப்பார். மருத்துவர் சொல்வது போலவே கால அளவையும், அளவையும் பின்பற்றுங்கள்.
Manufacturer / Marketer:
Disclaimer : Zeelab Pharmacy द्वारा प्रदान की गई स्वास्थ्य संबंधी जानकारी केवल जागरूकता और आपकी जानकारी के उद्देश्य से है। किसी भी स्वास्थ्य समस्या या स्थिति के लिए स्वयं दवा न लें। किसी भी दवा या उपचार को शुरू करने, बंद करने या उसमें बदलाव करने से पहले हमेशा एक योग्य चिकित्सक से परामर्श अवश्य करें।
5
Based on 6 ratings
Ali Zaheer Zaidi - Verified Buyer
Review
Good
Bhawesh Sharma - Verified Buyer
Review
Ok
Anuj Chaubey - Verified Buyer
Review
good
Metal Mart Builders - Verified Buyer
Review
Super!
Surjeet Varun Pinki Khirwar - Verified Buyer
Review
Effective medicine quality with genuine price
Sunny - Verified Buyer
Review
Wonderful
Related Products
Aceclofenac (100 mg) + Chlorzoxazone (250 mg) + Paracetamol (325 mg)
10 Tablets In 1 Strip
(3)
Aceclofenac (50 mg) + Paracetamol (125 mg)
60ml In 1 Bottle
Aceclofenac (100mg) + Serratiopeptidase (10mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(7)
Caffeine (15mg) + Chlorpheniramine Maleate (2mg) + Paracetamol (325mg) + Phenylephrine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(11)
Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(9)
Chlorzoxazone (250mg) + Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(9)
Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg)
10 Tablets In 1 Strip
(1)
Diclofenac (50mg) + Paracetamol (325mg) + Serratiopeptidase (10mg)
10 Tablets In 1 Strip
(3)
Levocetirizine (5mg)
10 Tablets In 1 Strip
(10)
Levocetirizine (5mg) + Montelukast (10mg)
10 Tablets In 1 Strip
(34)
Levocetirizine (2.5mg) + Montelukast (4mg)
10 Tablets In 1 Strip
(1)
Ambroxol (30mg) + Levosalbutamol (1mg) + Guaiphenesin (50mg)
100ml In 1 Bottle
(5)
Bromhexine (4mg/5ml) + Guaifenesin (100mg/5ml) + Menthol (1mg/5ml) + Salbutamol (2mg/5ml)
100ml In 1 Bottle
(1)
Phenylephrine (5mg/5ml) + Chlorpheniramine Maleate (2mg/5ml) + Dextromethorphan Hydrobromide (10mg/5ml)
100 ml In 1 bottle
(8)
Ambroxol (15mg) + Guaifenesin (50mg) + Menthol (2.5mg) + Terbutaline (1.25mg)
60ml In 1 bottle
(4)
Levocetirizine (2.5mg) + Montelukast (4mg)
30 ml in 1 bottle
(5)
Notify Me
கஃபெரி ப்ளஸ் மாத்திரை | இருமல் மற்றும் சளி அறிகுறிகளை குறைக்க உதவும்
Need Medicines Quick?
Share location to check quick delivery serviceability.
Change Location
Location Access Needed
Your location appears to be blocked or disabled.
Please enable the location from your browser or
device settings.
₹ 0
0
Items added
Quick Links
Categories
Our Policies
2026 Copyright By © Zeelab Pharmacy Private Limited. All Rights Reserved
Our Payment Partners
Added!
|
|
.jpg)
